Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Cho_Nhat115
Mẫu giáo
Cho_Nhat115

hoatim067 : Dying for heaven

Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại?   Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại? I_icon_minitimeMon May 18, 2009 10:26 pm

Các bạn của tui!
Ba năm sắp trôi qua, cái khoảng thời gian tất cả cùng chung nhau dưới mái nhà 12 TN 1 ( tiền thân là 10 A 1 và 11 A 1). I love you
Tất cả những gì đã diễn ra, tất cả những gì đã in vào kí ức, hi vọng mọi người sẽ mãi giũ gìn. Có lẽ, có nhiều lúc bạn và tôi chúng ta không hợp nhau, chúng ta từng tranh cãi nhưng cũng không thể phủ nhận những lần cả lớp đoàn kết cùng học cùng chơi. Và thực sự dù cảm nhận được bản thân mình không đủ năng lực để học 1 lớp như lớp mình nhưng tôi rất tự hào về lớp. Tôi tự hào về từng cá nhân biết suy nghĩ biết đồng cảm. Dù ai cũng có khuyết điểm riêng nhưng tất cả hợp lại thành 1 khối mạnh mẽ và tất cả đã chứng tỏ rằng chúng: " We are no.1 of Trung Phú ! " Very Happy ! Chúng ta đã thể hiện được đẳng cấp của mình trên mọi lĩnh vực, chúng ta không gây ra những kẽ hở để lớp khác bàn tán soi mói! bom
Tóm lại tui vô cùng tự hào! farao
Chỉ còn khoảnh khắc ngắn ngủi nữa là chúng ta sắp phải chia tay nhau để mỗi người mỗi bước trên con đường của riêng mình. Và dù thế nào đi nữa, tui hi vọng các bạn mãi nhớ về lớp mình. Dù ko bằng ai, dù ko nổi trội gì nhưng những kỉ niệm đã qua đánh dấu 1 thời vui buồn của học trò.
Chúc tất cả các bạn có 1 mùa thi thành công! Smile
Hẹn gặp nhau trên sảnh trường vào ngày 5/9 năm nay nhá! drunken
Better Than Me
Trung học phổ thông
Better Than Me

Bài gửiTiêu đề: Re: Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại?   Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại? I_icon_minitimeWed May 20, 2009 5:48 pm

Chia tay nhau là điều ta phải thừa nhận, hiển nhiên là vậy đúng không? Nhưng mình nghĩ chúng ta nên chia tay nhau bằng niềm tin và sự thiện chí. Tất nhiên trong suốt 3 năm qua, chúng ta đã có nhiều kỉ niệm, vui có, buồn cũng có. Những khoảnh khắc vui đã khiến chúng ta sống chan hòa cùng nhau. Và những lúc giận hờn vì bất đồng quan điểm dù làm cho ta buồn nhưng chung cuộc vẫn là cơ sở để chúng ta càng gắn bó với nhau hơn. Thường thường những thứ gì đó xấu thường được người ta...nhớ nhiều hơn cái tốt. Vì thế tui nghĩ lớp mình sẽ có nhiều chuyện để nhớ hơn đó!
--Bap--
Sơ sinh
--Bap--

Bài gửiTiêu đề: Re: Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại?   Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại? I_icon_minitimeThu May 28, 2009 9:44 pm

ko có buồn làm sao có vui
ko có đau khổ ng ta sẽ ko cảm nhận sự hạnh phúc
có chia tay sẽ có gặp lại
đó là quy luật
cuộc sống sẽ ko là cuộc sống nếu ko có những quy luật đó
hp14
Trung học cơ sở

Bài gửiTiêu đề: Re: Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại?   Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại? I_icon_minitimeTue Aug 04, 2009 9:20 am

quý các bạn 12TN1 rất nhiều! I love you
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại?   Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại? I_icon_minitime

Tất cả sắp qua và điều gì sẽ đọng lại?
Trang 1 trong tổng số 1 trang