Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thua...không phải là dở

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Better Than Me
Trung học phổ thông
Better Than Me

Thua...không phải là dở Empty
Bài gửiTiêu đề: Thua...không phải là dở   Thua...không phải là dở I_icon_minitimeSat Apr 05, 2008 7:12 pm

Kết thúc vòng chung kết cuộc thi Tư tưởng Hồ Chí Minh, lớp mình không may bị xếp hạng bét. Từ đầu cuộc thi, lớp mình đã có điểm số rất cao, đứng nhất nhì trong 4 đội. Tuy nhiên đến vòng thi cuối cùng là vòng thuyết trình, lớp chỉ đạt 15 điểm trong khi các 'đối thủ' đều 3 mươi mấy điểm. Nguyên nhân không phải là do bài thuyết trình không hay (rất hay lại là đằng khác vì lớp mình có chuẩn bị thêm phần trình chiếu để minh họa trong khi các đội khác không có) mà là do sơ suất vì lỡ cầm..'giấy'. Vì thế lớp mình chả có gì phải buồn hay 'quê' gì hết trước đối thủ A2 (giành hạng nhất), đặc biệt là Ngọc Như không cần phải buồn, chúng mình biết năng lực của bạn mà!
Lại có thêm nguồn tin như thế này: A2 rút kinh nghiệm từ lớp mình nên đã bỏ 'giấy' xuống trước khi thuyết trình, nếu không thì tình hình có thể đảo ngược. Không biết có đúng không nữa? Laughing
hp14
Trung học cơ sở

Bài gửiTiêu đề: Re: Thua...không phải là dở   Thua...không phải là dở I_icon_minitimeSat Apr 05, 2008 7:54 pm

mình không ở lại cổ vũ lớp nên không biết chuyện gì cả. mình thấy không có gì đáng buồn trong thất bại lần này. thua thì thôi, như Heo nói thì mình cũng biết được là bí thư lớp mình và các bạn lớp mình đã cố gắng rất nhiều. mình thua không phải vì mình dở mà vì mình là người lãnh đạn đầu tiên. thua keo này, bày keo khác nhé Chó Nhật. lol!
Nguyễn Hữu Đạt
Trung học cơ sở
Nguyễn Hữu Đạt

Bài gửiTiêu đề: Re: Thua...không phải là dở   Thua...không phải là dở I_icon_minitimeSat Apr 05, 2008 8:26 pm

Twisted Evil I love you pale silent alien cat AC AC
THUA LA` THUA
PHONG ĐỘ LA` MAI~ MAI~
HEHE A1 MÃI MÃI TRONG LÒNG CHUNG' TA
lol! scratch geek CÓ AI BIẾT DC
TUY A1 THUA BET' Ở NGOÀI NHƯNG TRONG LÒNG THÌ THẤY VUI
KO PHẢI VUI VÌ THUA MÀ VUI VÌ THẤY NHÌU NG` LỘ RA BỘ MẶT GIANG XAO?
AC AC.THẬT KHO' MA` KIM' DC CÁC NG` BẠN A1 CỦA TUI. jocolor queen king
PHĐ ngày 5 tháng 4 năm 2008 tại nhà riêng
Basketball đ vô địch
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thua...không phải là dở   Thua...không phải là dở I_icon_minitime

Thua...không phải là dở
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» những trang web truyện tranh quen thuộc