Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Siêu "Góp Ý"

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
sinhlinh~~
Trung học cơ sở
sinhlinh~~

Siêu "Góp Ý" Empty
Bài gửiTiêu đề: Siêu "Góp Ý"   Siêu "Góp Ý" I_icon_minitimeFri Jun 13, 2008 4:51 pm

Chẳng có gì góp ý , mà góp ý chỉ vì chưa có góp ý , nên góp ý cho có 1 cái góp ý , và yêu cầu mọi người vào đây góp ý nhiều nhiều, mà ...đừng góp ý như cái "Góp Ý" này nhé Very Happy ! affraid affraid
htm14
Khách viếng thăm

Siêu "Góp Ý" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Siêu "Góp Ý"   Siêu "Góp Ý" I_icon_minitimeSat Jun 14, 2008 9:59 am

công nhận cái góp ý của bạn hay thật (nếu không nói là vô duyên). a, bây giờ là tui góp ý thật nè. Heo điên ra lãnh chỉ! sao? Heo có mặt chưa? Tui nghĩ cái cuộc bình chọn hồi cuối năm mình làm hoàn toàn thất bại. làm lại đi!. làm trên web lớp đó. làm thế thì mới tăng doanh thu của web. thông báo đại trà một lần nữa về việc tên miền của web đã thay đổi. mà nè, nếu làm đồng phục lớp bằng máu tím của web thì ... riêng tui, tui k thik.
Better Than Me
Trung học phổ thông
Better Than Me

Siêu "Góp Ý" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Siêu "Góp Ý"   Siêu "Góp Ý" I_icon_minitimeSat Jun 14, 2008 8:19 pm

htm14 đã viết:
công nhận cái góp ý của bạn hay thật (nếu không nói là vô duyên). a, bây giờ là tui góp ý thật nè. Heo điên ra lãnh chỉ! sao? Heo có mặt chưa? Tui nghĩ cái cuộc bình chọn hồi cuối năm mình làm hoàn toàn thất bại. làm lại đi!. làm trên web lớp đó. làm thế thì mới tăng doanh thu của web. thông báo đại trà một lần nữa về việc tên miền của web đã thay đổi. mà nè, nếu làm đồng phục lớp bằng máu tím của web thì ... riêng tui, tui k thik.

Heo xin lãnh chỉ.
1. Cuộc thi bình chọn:
Quả thật, việc các bạn hưởng ứng cuộc thi không như mong đợi của Heo và Chó nhật, nhất là cái đám con trai xóm dưới. Tụi nó đề nghị cho đã rồi không chịu lên lãnh giải. Có thể sẽ tổ chức lại cuộc bình chọn này bằng một hình thức khác. Mình mới nảy ra một sáng kiến như thế này: Mỗi tuần sẽ tổ chức bình chọn 1 giải trên diễn đàn lớp. Như vậy sẽ thu hút được nhiều người tham gia diễn đàn và truy cập vào web lớp. Tuy nhiên hình thức này cũng có nhược điểm là khó phát huy được tính cá nhân vì không phải ai cũng có điều kiện tham gia vào diễn đàn một cách thường xuyên.

2. Tên miền của web đã thay đổi:
Đúng như thế, tên miền của web lớp đã thay đổi từ hoatim067.vn2k.net sang hoatim067.plus.vn. Tuy nhiên, không cần thiết cho việc thông báo đại trà rằng tên miền đã thay đổi vì nếu các bạn truy cập vào tên miền cũ (vn2k.net) thì sẽ nhận được thông báo và trình duyệt sẽ tự chuyển trang trong vòng 5 giây.

3. Màu áo lớp:
Biết rằng áo lớp màu tím nhưng không phải màu tím của web lớp hiện giờ đâu Hồng à. Lúc trước tui có cho Hồng xem màu tím của trang web khác (thanhtung2991.plus.vn/hoasim.htm) chứ không phải màu tím này đâu nhé.
hp14
Trung học cơ sở

Siêu "Góp Ý" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Siêu "Góp Ý"   Siêu "Góp Ý" I_icon_minitimeMon Jun 16, 2008 5:56 pm

heo lĩnh chỉ khá tốt nha.bây giờ chờ chó nhật đăng mẫu đồng phục lớp rồi tui mới góp ý tiếp. Very Happy
mà heo với các bạn ơi, sinhlinh~~ và yoyo có phải thành viên lớp mình k? web lớp mình có bao nhiêu thành viên rồi vậy? các bạn có phiền nếu mình giới thiệu web lớp mình với các trường khác không?
Better Than Me
Trung học phổ thông
Better Than Me

Siêu "Góp Ý" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Siêu "Góp Ý"   Siêu "Góp Ý" I_icon_minitimeMon Jun 16, 2008 6:39 pm

hong thao my 14 đã viết:
heo lĩnh chỉ khá tốt nha.bây giờ chờ chó nhật đăng mẫu đồng phục lớp rồi tui mới góp ý tiếp. Very Happy
mà heo với các bạn ơi, sinhlinh~~ và yoyo có phải thành viên lớp mình k? web lớp mình có bao nhiêu thành viên rồi vậy? các bạn có phiền nếu mình giới thiệu web lớp mình với các trường khác không?

YoYo là bé Xuân Vinh nhà ta đó mà. Còn SinhLinh~~ thì mình biết là ai rồi nhưng không biết người ta có cho mình giới thiệu không nữa. Anh sinhlinh~~ không phải thành viên lớp mình và lớn hơn mình 1 tuổi. Có gì thì Sinhlinh~~ tự giới thiệu nha.

Bạn xem phần thống kê ở cuối trang web để biết được số lượng thành viên, những ai đang online, số bài viết đã gửi vào diễn đàn....

Việc giới thiệu website lớp mình cho trường khác thì không sao cả, ngược lại còn rất tốt nữa là đằng khác. Vừa để giới thiệu website lớp mình với trường bạn, vừa thu hút page view và thành viên cho diễn đàn, vừa học hỏi trao đổi kinh nghiệm. Rất hoang nghênh.

Admin
Nguyễn Hữu Đạt
Trung học cơ sở
Nguyễn Hữu Đạt

Siêu "Góp Ý" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Siêu "Góp Ý"   Siêu "Góp Ý" I_icon_minitimeSat Jun 21, 2008 10:07 am

Siêu "Góp Ý" Xlw7iqdz9
SPAM nay` Smile Smile Very Happy affraid affraid affraid affraid
sinhlinh~~
Trung học cơ sở
sinhlinh~~

Siêu "Góp Ý" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Siêu "Góp Ý"   Siêu "Góp Ý" I_icon_minitimeWed Jul 09, 2008 9:45 pm

Hay đó . đây mới đúng là góp ý chứ ( nói của các bạn ) . Thấy vậy mà đã có nhiều cái góp ý xuất hiện tại mục góp ý . Kể cả cái của tên Đạt kia . Ôi thật là .... pig pig pig
Mr.Heo[Colin_F.U]
Sơ sinh
Mr.Heo[Colin_F.U]

Siêu "Góp Ý" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Siêu "Góp Ý"   Siêu "Góp Ý" I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 11:44 am

mấy con gà
Sponsored content

Siêu "Góp Ý" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Siêu "Góp Ý"   Siêu "Góp Ý" I_icon_minitime

Siêu "Góp Ý"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» DINH CHINH LAI "DUONG GIAO"
» "Lỗ hổng thời gian" và những vụ mất tích bí ẩn
» JUST DANCE - Nhạc nền phần thi áo tắm "Bông hậu quàng dzũ"
» Dành cho "chúng mình"!