Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

chúc mừng thành công hội thao của các em...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
noob
Tiểu học
noob

chúc mừng thành công hội thao của các em... Empty
Bài gửiTiêu đề: chúc mừng thành công hội thao của các em...   chúc mừng thành công hội thao của các em... I_icon_minitimeSun Nov 02, 2008 12:05 pm

Very Happy tuy không nằm ngòai dự đóan của anh...nhưng cũng xin được chúc mừng các bạn...ắc hẳng thành tích này sẽ giúp các bạn "nở mày nở mặt" hơn nữa với trường...anh thấy các bạn cổ động viên rất "năng nổ" và vận động viên rất năng "nổ"...hì hì...nói vui vậy thôi...lần nữa xin chúc mừng các bạn...và hy vọng với chiến thắng trên mặt trận thể thao này sẽ được nối tiếp bởi các chiến thắng trên các mặt trận chính.. Wink) rất hy vọng trong số các bạn,trong tương sẽ có một "đồng nghiệp" của anh ( Shocked không có ý nghĩa lôi kéo nha)
lol! lol! lol! lol!
Nguyễn Hữu Đạt
Trung học cơ sở
Nguyễn Hữu Đạt

chúc mừng thành công hội thao của các em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chúc mừng thành công hội thao của các em...   chúc mừng thành công hội thao của các em... I_icon_minitimeSun Nov 09, 2008 1:05 pm

noob đã viết:
Very Happy tuy không nằm ngòai dự đóan của anh...nhưng cũng xin được chúc mừng các bạn...ắc hẳng thành tích này sẽ giúp các bạn "nở mày nở mặt" hơn nữa với trường...anh thấy các bạn cổ động viên rất "năng nổ" và vận động viên rất năng "nổ"...hì hì...nói vui vậy thôi...lần nữa xin chúc mừng các bạn...và hy vọng với chiến thắng trên mặt trận thể thao này sẽ được nối tiếp bởi các chiến thắng trên các mặt trận chính.. Wink) rất hy vọng trong số các bạn,trong tương sẽ có một "đồng nghiệp" của anh ( Shocked không có ý nghĩa lôi kéo nha)
lol! lol! lol! lol!
kakakakak.phải nói thắng là quá dễ hahaahahahaha affraid affraid affraid affraid Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball

chúc mừng thành công hội thao của các em...
Trang 1 trong tổng số 1 trang