Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!)

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
noob
Tiểu học
noob

cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!) Empty
Bài gửiTiêu đề: cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!)   cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!) I_icon_minitimeSat Apr 12, 2008 7:58 am

Được sửa bởi noob ngày Tue Sep 02, 2008 3:32 pm; sửa lần 4.
Cho_Nhat115
Mẫu giáo
Cho_Nhat115

hoatim067 : Dying for heaven

Bài gửiTiêu đề: Re: cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!)   cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!) I_icon_minitimeWed May 07, 2008 12:12 pm

wow! good good! có triển vọng đó! you là ai trong trường trung phú mà giọng lạ wắc dzợ ? tui là 1 thành viên của lớp 11A1 đây? còn you là ai? cho làm wen tí nào! ngưỡng mộ tài năng you wá! ><
noob
Tiểu học
noob

Bài gửiTiêu đề: Re: cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!)   cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!) I_icon_minitimeWed May 21, 2008 8:06 pm

a

Được sửa bởi noob ngày Tue Sep 02, 2008 3:32 pm; sửa lần 1.
Nguyễn Hữu Đạt
Trung học cơ sở
Nguyễn Hữu Đạt

Bài gửiTiêu đề: Re: cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!)   cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!) I_icon_minitimeThu May 22, 2008 9:35 am

albino Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball ko noi' tên ko the`m nghe lol! lol! lol! lol! lol! hehehehee lol! lol! lol!
sinhlinh~~
Trung học cơ sở
sinhlinh~~

Bài gửiTiêu đề: Re: cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!)   cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!) I_icon_minitimeWed Jul 09, 2008 10:20 pm

[quote="Nguyễn Hữu Đạt ko noi' tên ko the`m nghe [/quote]
tên là "thành viên trung phú nhé " đó . nghe đi king
noob
Tiểu học
noob

Bài gửiTiêu đề: Re: cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!)   cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!) I_icon_minitimeThu Jul 10, 2008 6:40 am

http://www.yeucahat.com/listen.php?s=49001
anh có post lên diễn đàn yêu ca hát nè hehehe...nếu down ko được thì lên đây mà nghe--> lol! dỡ bà cố!!!!!
ஐºSnOwPrInCe$$ºஐ
Trung học cơ sở

Bài gửiTiêu đề: Sac!   cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!) I_icon_minitimeThu Jul 10, 2008 9:22 pm

Cũng dc! Để bửa nào mình post bài mình thu cho pà con nghe đỡ ...ghiền! Haha! Hok hay hok ăn tiền!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!)   cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!) I_icon_minitime

cơn mưa nhớ em(tự sáng tác- thành viên trung phú nhe!!!)
Trang 1 trong tổng số 1 trang