Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Cho_Nhat115
Mẫu giáo
Cho_Nhat115

hoatim067 : Dying for heaven

TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!!   TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!! I_icon_minitimeTue Apr 29, 2008 5:48 pm

Hú hú hú! Ẳng ẳng, óe óe! Sao khi đọc bải bức xúc
mún bứt nút của Đạt tui mới lẩn nữa nhận ra tội lỗi tày trời của mình. Sự thực không thể chối cãi.. tui.. là tội đồ của lớp! Lúc ấy, cái lúc làm cho lớp cực kì thất vọng và mất mặt, tui đã ước gì mình biến khỏi lớp 11A1 ngay lập tức. Tui không xứng đáng để học trong 1 lớp ưu tú như thế. Tui cảm nhận được sự vô dụng của bản thân. Không bao giờ làm được gì vẻ vang cho lớp mà còn là người mang đến xui xẻo cho lớp. Đã vậy, tui còn là 1 bí thư vô trách nhiệm nhứt trong lịch sử các lớp A1 của Trung Phú. Tui... cảm thấy chán ghét bản thân mình lắm, sao lại vô dụng đến thế, sao cứ làm phiền lớp hoài! Nhìn các bạn thất vọng khi tui luôn làm hỏng mọi thứ của lớp là tui lại khao khát mình biến mất đi để không còn là kẻ vô dụng nữa. Tui... rất wí các bạn, tui... luôn muốn lớp sẽ hòa đồng vui vẻ bên nhau nhưng... có tui thì mọi thứ sẽ chẳng ra gì. Và tui lại lần nữa hối hận khi nghĩ đến sự vô dụng của bản thân. Lẽ ra, tui ... hợp với 1 lớp tầm thường nào đó... chứ ko fải là lớp A1. Chỉ có các bạn của tui là xứng đáng học ở A1. Tui... mong muốn tất cả các bạn sẽ thi thật tốt. Mong rằng năm sau tui sẽ được ra khỏi lớp để ko cản trở lớp nữa. Mong... các bạn của tui luôn vui...
Better Than Me
Trung học phổ thông
Better Than Me

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!!   TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!! I_icon_minitimeWed Apr 30, 2008 6:38 pm

Sao lại nói thế hả Chó nhật Bí thư lớp mình?
Sinh hoạt lớp ai làm? Tình bạn-tình yêu-gia đình ai làm? Tư tưởng Hồ Chí Minh nữa ai làm?
Tất nhiên không có ai hoàn hảo cả và cũng tất nhiên là không có việc làm nào đều dẫn đến cái đích mà chúng ta mong muốn. Chính vì thế Như đừng bao giờ suy nghĩ rằng mình là cái 'của nợ' trong lớp. Hãy mở rộng tầm mắt mà xem những tình cảm mà lớp dành cho Như thế nào? Tốt, tốt và tốt. Không có Như thì ai sẽ là người đi đầu trong những phong trào đây? Sự thất bại trong những trường hợp vừa qua không phải là do một cá nhân Như thôi đâu, đó là sự thất bại của cả một tập thể vì tình đoàn kết lớp mình không còn như xưa. Đừng bi quan như thế! 'Tao' và 'mày' sẽ luôn là 2 người hàng xóm thân thiết và cũng là 1 trong những 'cán bộ' đi đầu trong những phong trào mà trước mắt là tổ chức cái 'lai xô' cuối năm nha.
Ủng hộ Như hết mình!
Nguyễn Hữu Đạt
Trung học cơ sở
Nguyễn Hữu Đạt

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!!   TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!! I_icon_minitimeThu May 08, 2008 3:12 pm

Ê CHÓ NHỰT
TAO CÓ NOI' MAY` ĐÂU MẠY
lol! lol! lol! lol! lol! lol!
TAO NOI' ĐỨA KHÁC MÀY K BIẾT ĐÂU
MÀY ĐỌC SAO RA MÀY HAY VẬY
lol! lol! lol! lol! lol!
hp14
Trung học cơ sở

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!!   TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!! I_icon_minitimeSat Jun 14, 2008 10:47 am

tới hôm nay mới đọc bài viết của chó nhật. k cóa gì phải buồn hết (mà cái tin này lâu rồi chắc cũng hết buồn lâu rồi). chúc mọi người vui vẻ. mà chó nhật à, bí thư không có nghĩa là phải hoàn hảo.
Cho_Nhat115
Mẫu giáo
Cho_Nhat115

hoatim067 : Dying for heaven

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!!   TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!! I_icon_minitimeWed Jul 09, 2008 10:06 pm

hix ! củm động wóa! nhưng dù sao cũng fải cố cố cố mới đc! ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!!   TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!! I_icon_minitime

TÔI LÀ TỘI ĐỒ CỦA LỚP!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang