Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cánh sử dụng colodom nà!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
ஐºSnOwPrInCe$$ºஐ
Trung học cơ sở

Cánh sử dụng colodom nà! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cánh sử dụng colodom nà!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitimeMon Jun 30, 2008 1:28 pm

Đừng chửi tui nhen! Tui thấy mấy u con trai lớp mình cũng cần! Suspect
Cách sử dụng Bao cao su

- Tất cả bao cao su đều được đựng trong vỉ Khi mở lấy bao cao su, cần đẩy bao về một phía mới xé vỉ để tránh làm rách bao.
- Mặc bao vào ngay khi bắt đầu gần gũi cho đến lúc chung cuộc.
- Bóp xẹp núm tròn ở đầu bao (nơi hứng tinh trùng) để đuổi hết không khí ra ngoài nhằm tránh cho nó khỏi vỡ vì chứa quá căng tinh dịch khi phóng tinh
- Chụp vòng bao vào sát đầu dương vật và lăn nhẹ để tròng vào hết chiều dài của nó. Sau khi phóng tinh, vừa giữ bao ở phần gốc vừa rút dương vật đang còn cương ra để tránh tinh dịch rơi vãi ra ngoài.
- Bao cao su chỉ dùng một lần rồi bỏ. Nếu giao hợp lần nữa, cần mặc bao cao su mới.

*Lưu ý:
- Không sử dụng bao cao su quá hạn.
- Tránh mua bao cao su bày bán ở vỉa hè vì nắng hay sức nóng sẽ làm hỏng lớp cao su. - Khi chưa sử dụng, nên cất bao cao su ở chỗ mát
- Nếu gặp loại bao cao su không có núm tròn, nên bóp xẹp một chút ở đầu bao khi mặc vào để chừa làm nơi chứa tinh dịch.
- Đa số các loại bao cao su đều được bôi trơn. Nếu bạn muốn bôi trơn thêm lên bao, nên dùng chất bôi trơn tan trong nước như glycerin, không được dùng vaseline vì làm bao tăng tính thấm khiến HIV chui qua được.
No Đừng wánh em nha mấy huynh!
Better Than Me
Trung học phổ thông
Better Than Me

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh sử dụng colodom nà!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitimeMon Jun 30, 2008 9:10 pm

Công nhận nhỏ này cũng..."rành" thiệt
XY
Sơ sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh sử dụng colodom nà!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitimeMon Jun 30, 2008 9:32 pm

Cám ơn một bạn gái đã mạnh dạn đăng bài như thế.
Doctor biết bài đó là bạn copy từ các trang web nói về sức khỏe sinh sản, giới tính tuổi teen trên internet đúng không?
Nguyễn Hữu Đạt
Trung học cơ sở
Nguyễn Hữu Đạt

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh sử dụng colodom nà!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitimeWed Jul 02, 2008 9:43 am

BẠN DOCTOR LÀ AI VẬY???? Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation king king king king lol! lol! lol!
ஐºSnOwPrInCe$$ºஐ
Trung học cơ sở

Bài gửiTiêu đề: Hihi!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitimeWed Jul 02, 2008 10:10 pm

Uhm! Thì copy! Nhưng tui cũng thuộc ùi! Một thời gian đi tuyên truyền phòng chống HIV/AIDS mà! Chuyển lấy colodom thổi "bong bóng" là chuyện bình thường! Hihi!
Nguyễn Hữu Đạt
Trung học cơ sở
Nguyễn Hữu Đạt

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh sử dụng colodom nà!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitimeThu Jul 03, 2008 3:59 pm

ஐºSnOwPrInCe$$ºஐ đã viết:
Uhm! Thì copy! Nhưng tui cũng thuộc ùi! Một thời gian đi tuyên truyền phòng chống HIV/AIDS mà! Chuyển lấy colodom thổi "bong bóng" là chuyện bình thường! Hihi!
lol! lol! lol! SAX.GHE A''''''''''''''''''''''' lol! lol! lol! lol!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh sử dụng colodom nà!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitimeThu Jul 03, 2008 5:23 pm

hoatim067_doctor là một thành viên được xếp cấp bậc đặc biệt là Bác sĩ Hoa Tím. Thành viên này sẽ hỗ trợ riêng cho mục Sức khỏe & Tâm lí. Hãy yên tâm với Bác sĩ Hoa Tím. Có gì "trục trặc" thì các bạn cứ viết bài gửi vào diễn đàn, Doctor sẽ giúp bạn khắc phục "sự cố" liên quan đến sức khỏe và tâm lí teen.
http://hoatim067.plus.vn
ஐºSnOwPrInCe$$ºஐ
Trung học cơ sở

Bài gửiTiêu đề: wê!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitimeThu Jul 03, 2008 7:54 pm

Bác sĩ gì kì vậy?? Còn con gái thì để đâu??? Phản động! Mà ai là bác sĩ zợ? Tụi vài năm nữa học bs tâm lí nè! Có aj mún tâm sự thì kiếm tui! Hehe! Coi chừng bs hoa tím là "đồ dỏm" đó! Hihi! Twisted Evil Twisted Evil
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Better Than Me
Trung học phổ thông
Better Than Me

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh sử dụng colodom nà!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitimeThu Jul 03, 2008 8:03 pm

Admin đã viết:
hoatim067_doctor là một thành viên được xếp cấp bậc đặc biệt là Bác sĩ Hoa Tím. Thành viên này sẽ hỗ trợ riêng cho mục Sức khỏe & Tâm lí. Hãy yên tâm với Bác sĩ Hoa Tím. Có gì "trục trặc" thì các bạn cứ viết bài gửi vào diễn đàn, Doctor sẽ giúp bạn khắc phục "sự cố" liên quan đến sức khỏe và tâm lí teen.
Ía dzui quá. Có bác sĩ riêng rồi. Bác sĩ ơi...Bác sĩ à....
Nguyễn Hữu Đạt
Trung học cơ sở
Nguyễn Hữu Đạt

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh sử dụng colodom nà!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitimeThu Jul 03, 2008 8:22 pm

Better Than Me đã viết:
Admin đã viết:
Ía dzui quá. Có bác sĩ riêng rồi. Bác sĩ ơi...Bác sĩ à....
SAX TỰ GIỚI THỊU TỰ VUI HA TÙNG scratch scratch scratch
ஐºSnOwPrInCe$$ºஐ
Trung học cơ sở

Bài gửiTiêu đề: Hên xui!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitimeSun Jul 06, 2008 1:22 pm

Bác sĩ "dỏm"! Wa' "dỏm"! Cực "dỏm"! Đại "dỏm"! Siêu "dỏm"! Hehehe
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh sử dụng colodom nà!   Cánh sử dụng colodom nà! I_icon_minitime

Cánh sử dụng colodom nà!
Trang 1 trong tổng số 1 trang