Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Huhu! Hok chịu đâu!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ஐºSnOwPrInCe$$ºஐ
Trung học cơ sở

Huhu! Hok chịu đâu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Huhu! Hok chịu đâu!   Huhu! Hok chịu đâu! I_icon_minitimeSat Jul 05, 2008 7:05 pm

Thưa toàn thể pà con! Em mấy hôm nay có thưa với anh Tùng Heo, Vinh Dê là em lên bàn nhất ngồi! Uh thì ngồi ùi đó! Mấy sư huynh ấy cũng chẳng nói gì(luật nhà binh làm thinh là đồng ý)! Vậy mà hôm nay anh "Minh Vy" bắt em "tịnh tiến" về chỗ cũ! Em rất là "bối rối"! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Em muốn ngồi bàn nhất...! Sad No
Better Than Me
Trung học phổ thông
Better Than Me

Bài gửiTiêu đề: Re: Huhu! Hok chịu đâu!   Huhu! Hok chịu đâu! I_icon_minitimeSun Jul 06, 2008 10:08 am

Thích chỗ nào, ngồi chỗ đó. Đó là quyền. Vỉ sao? Phải có sự thích thú ngay từ cái chỗ ngồi của mình mới học được. Tui và Vinh đồng ý rồi mà, cứ ngồi đó. Chỗ mới của tui cũng tốt lắm. Hi Hi
ஐºSnOwPrInCe$$ºஐ
Trung học cơ sở

Bài gửiTiêu đề: Hửm?   Huhu! Hok chịu đâu! I_icon_minitimeSun Jul 06, 2008 1:11 pm

Uhm! Chịu đó! mà anh "Minh Vy" bắt em về chỗ cũ mới tức! Các anh coi mà xem xét đi nhoa! Nhoa! Sad Sad Sad Sad
Nguyễn Hữu Đạt
Trung học cơ sở
Nguyễn Hữu Đạt

Bài gửiTiêu đề: Re: Huhu! Hok chịu đâu!   Huhu! Hok chịu đâu! I_icon_minitimeMon Jul 07, 2008 12:54 pm

ஐºSnOwPrInCe$$ºஐ đã viết:
Uhm! Chịu đó! mà anh "Minh Vy" bắt em về chỗ cũ mới tức! Các anh coi mà xem xét đi nhoa! Nhoa! Sad Sad Sad Sad
Twisted Evil Twisted Evil :twisted:BA`NGOI TUI THAY' CAI' DAU` KO A`.SAXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX lol! lol! lol! lol!
ஐºSnOwPrInCe$$ºஐ
Trung học cơ sở

Bài gửiTiêu đề: Hahahaha!   Huhu! Hok chịu đâu! I_icon_minitimeMon Jul 07, 2008 9:39 pm

Uh! Ráng mà chịu đi nha! Kakaka!
Nguyễn Hữu Đạt
Trung học cơ sở
Nguyễn Hữu Đạt

Bài gửiTiêu đề: Re: Huhu! Hok chịu đâu!   Huhu! Hok chịu đâu! I_icon_minitimeTue Jul 08, 2008 8:04 pm

ஐºSnOwPrInCe$$ºஐ đã viết:
Uh! Ráng mà chịu đi nha! Kakaka!
A``````. NU_PA_GA_TY (HAY~ DOI DO') lol! lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Huhu! Hok chịu đâu!   Huhu! Hok chịu đâu! I_icon_minitime

Huhu! Hok chịu đâu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang